Sign in
Home
Bayani
Cinikayya
Kanun Labarai
Labarai
Nishadi
Siyasa
Wasanni
Sign in
Welcome!
Log into your account
your username
your password
Forgot your password?
Password recovery
Recover your password
your email
Search
PlatinumPost
Hausa
PlatinumPost
PRO
PlatinumPost
Hausa
Home
Bayani
Cinikayya
Kanun Labarai
Labarai
Nishadi
Siyasa
Wasanni
Search
Search
PlatinumPost
Hausa
Home
Bayani
Cinikayya
Kanun Labarai
Labarai
Nishadi
Siyasa
Wasanni
Ƙasashen Waje
Bayani
Celebrity
Cinikayya
Finance
Food
Kanun Labarai
Za mu ɗauki matakin hana sake faruwar kisan mutane – Gwamnatin Filato
Kanun Labarai
Babu barazanar tsaro a Abuja – Najeriya
Ƙasashen Waje
Isra’ila za ta mayarwa da Iran martani duk da tsagaita wuta
Ƙasashen Waje
Ba mu kai wa Isra’ila hari ba – Iran
Maƙociyar Rasha ta daina siyan iskar gas daga wajen ta
Kanun Labarai
Adam Ahmed
-
April 7, 2022
Ƙasar Lithuania ta sanar da daina sayen iskar gas daga Rasha, Estonia wadda maƙociyarta ce a yankin Baltic ta sanar da ɗaukar irin wannan...
Birtaniya ta gurfanar da ɗan ƙasar ta bisa zargin yi wa Rasha leƙen asiri
Kanun Labarai
Adam Ahmed
-
April 7, 2022
Wani dan Burtaniya ya gurfana gaban kotu a Landan kan zargin yi wa Rasha leken-asiri. David Smith, wanda tsohon jami’in tsaro ne a ofishin jakadancin...
Sojojin Ukraine sun sami horo bayan Amurka ta basu jirgin yaƙi mara matuƙi
Kanun Labarai
Adam Ahmed
-
April 7, 2022
Amurka ta ce, ta bai wa wasu daga cikin sojin Ukraine horon yadda za su sarrafa jirgi maras matuki da ke kakkaɓo tankar yaƙi...
Kotu ta yi wa tsohon shugaban ƙasa hukuncin rai da rai
Kanun Labarai
Adam Ahmed
-
April 6, 2022
Wata kotun soja a Burkina Faso ta yanke wa tsohon Shugaban Ƙasa Blaise Compaore hukuncin ɗaurin rai-da-rai sakamakon kama shi da hannu a kisan...
Rasha na cigaba da lugudan wuta a Ukraine
Kanun Labarai
Adam Ahmed
-
April 6, 2022
Dakarun Rasha na ci gaba da ruwan wuta a biranen da ke gabashi da kudancin Ukraine, yayin da sojojin na amfani har da makamai...
1
...
482
483
484
...
553
Page 483 of 553
Popular
Za mu ɗauki matakin hana sake faruwar kisan mutane – Gwamnatin Filato
Adam Ahmed
-
June 24, 2025
Subscribe to Our VIP Newsletter
[newsletter_signup_form id=1]
X