Sign in
Home
Bayani
Cinikayya
Kanun Labarai
Labarai
Nishadi
Siyasa
Wasanni
Sign in
Welcome!
Log into your account
your username
your password
Forgot your password?
Password recovery
Recover your password
your email
Search
PlatinumPost
Hausa
PlatinumPost
PRO
PlatinumPost
Hausa
Home
Bayani
Cinikayya
Kanun Labarai
Labarai
Nishadi
Siyasa
Wasanni
Search
Search
PlatinumPost
Hausa
Home
Bayani
Cinikayya
Kanun Labarai
Labarai
Nishadi
Siyasa
Wasanni
Ƙasashen Waje
Bayani
Celebrity
Cinikayya
Finance
Food
Kanun Labarai
Kotu ta bayar da umarni a kashe Matashi ɗan shekara 23 a Kano
Kanun Labarai
Iran ta na ci gaba da luguden makami a kan Isra’ila
Kanun Labarai
An yi sulhu da shugabannin ƴan Bindiga a Katsina
Labarai
Za a fuskanci ambaliya a wasu jihohin – NIMET
Idan Amurka ta takale mu za ta gane shayi ruwa ne – Iran
Ƙasashen Waje
Adam Ahmed
-
March 21, 2025
Jagoran addini na Iran, Ayatollah Ali Khamenei ya ce babu abin da barazanar Amurka za ta yi ma ƙasarsa. A cikin jawabin da ya gabatar...
An rantsar da Mace ta farko a matsayin shugabar ƙasar Namibia
Ƙasashen Waje
Adam Ahmed
-
March 21, 2025
An rantsar da Netumbo Nandi-Ndaitwah a matsayin shugabar ƙasar Namibia, wadda ta kafa tarihin zama mace ta farko da za ta jagoranci ƙasar. Tshohuwar ministar...
Amurka da Koriya ta Kudu sun yi ƙasa a jerin ƙasashen duniya da suka fi farin ciki
Ƙasashen Waje
Adam Ahmed
-
March 20, 2025
An sanya Finland a matsayin ƙasa da alummarta suka fi farinciki a duniya shekara takwas a jere. Masana sun yi ammanar cewa yankin da ƙasar...
Ƙasashen duniya za su gana a Birtaniya kan tura Sojoji Ukraine
Ƙasashen Waje
Adam Ahmed
-
March 20, 2025
A yau Alhamis ne manyan hafsoshin soja daga ƙasashen da ke shirin kafa rundunar wanzar da zaman lafiya a Ukraine za su gana a...
Yanzu mu ka fara luguden wuta a Gaza – Netanyahu
Ƙasashen Waje
Adam Ahmed
-
March 19, 2025
Isra'ila ta kai wasu sabbin hare-hare ta sama a Gaza waɗanda rahotanni ke cewa sun yi sanadiyyar mutuwar mutane aƙalla 13. Sojojin Isra'ila sun ce...
1
...
23
24
25
...
549
Page 24 of 549
Popular
Kotu ta bayar da umarni a kashe Matashi ɗan shekara 23 a Kano
Adam Ahmed
-
June 15, 2025
Subscribe to Our VIP Newsletter
[newsletter_signup_form id=1]
X