Sign in
Home
Bayani
Cinikayya
Kanun Labarai
Labarai
Nishadi
Siyasa
Wasanni
Sign in
Welcome!
Log into your account
your username
your password
Forgot your password?
Password recovery
Recover your password
your email
Search
PlatinumPost
Hausa
PlatinumPost
PRO
PlatinumPost
Hausa
Home
Bayani
Cinikayya
Kanun Labarai
Labarai
Nishadi
Siyasa
Wasanni
Search
Search
PlatinumPost
Hausa
Home
Bayani
Cinikayya
Kanun Labarai
Labarai
Nishadi
Siyasa
Wasanni
Tag:
Labarai
Search
Browse our exclusive articles!
An kai hari maɓoyar Boko Haram a Borno
4 hours ago
0
Biyo bayan sahihan bayanan sirri da aka samu, rundunar...
Alaƙar Trump da Elon Musk ta yi tsami sosai
4 hours ago
0
Attajirin da ya fi kowa arziki a duniya, Elon...
An yi jana’izar Muhammad Uwais
5 hours ago
0
An gudanar da jana'izar tsohon alkalin alkalan Najeriya, mai...
Musulman Nijeriya a cigaba da jajircewa – Obi
5 hours ago
0
Ɗan takarar shugaban ƙasa a karkarshin jam'iyyar Labour a...
Tseren mota: Ƴan Sanda sun kama mutum 4 sun kuma tsare motoci 21 a Abuja
Labarai
PlatinumPost
-
December 27, 2021
Rundunar Ƴan Sanda ta Babban Birnin Nijeriya, Abuja ta ce ta kama mutane 4 da kuma tsare motoci 21 sakamakon laifin yin haramtaccen tseren...
NAFDAC ta yi gargaɗi kan illar shan maganin ƙarfin maza
Labarai
PlatinumPost
-
December 26, 2021
Hukumar Tabbatar da Sahihancin Magunguna da Abinci ta Ƙasa, NAFDAC ta ta yi gargaɗi kan illolin da shan magungunan karfin maza ke haifarwa a...
[HOTUNA]: Garo ya jagoranci Shugabannin Ƙananan Hukumomi 44 sun yi wa Kwankwaso ta’aziyya
Labarai
PlatinumPost
-
December 26, 2021
Kwamishinan Ƙananan Hukumomi na Jihar Kano, Murtala Sule Garo, ya jagoranci Shugabannin Ƙananan Hukumomi 44 na jihar sun kaiwa Sanata Rabi'u Kwankwaso ziyarar ta'aziyyar...
Matashi ya ƙona mahaifiyarsa ta rasu a Naija
Labarai
PlatinumPost
-
December 25, 2021
Mazauna unguwar Darusalam da ke Minna, Jihar Naija sun tashi cikin kaÉ—uwa da firgici bayan da wani matashi, mai suna Steven Jiya, ya bankawa...
Gwamnatin Kebbi za ta fara tantance ma’aikata
Labarai
PlatinumPost
-
December 23, 2021
Gwamnatin Jihar Kebbi ta sanar da fara aikin tantance bayanan ma'aikatan ta. Wannan na ƙunshe ne a sanarwar da Jami'in Yaɗa Labarai na ofishin Sakataren...
1
...
7
8
9
...
13
Page 8 of 13
Popular
An kai hari maɓoyar Boko Haram a Borno
Adam Ahmed
-
June 7, 2025
Alaƙar Trump da Elon Musk ta yi tsami sosai
Ƙasashen Waje
June 7, 2025
0
Attajirin da ya fi kowa arziki a duniya, Elon...
An yi jana’izar Muhammad Uwais
Kanun Labarai
June 7, 2025
0
An gudanar da jana'izar tsohon alkalin alkalan Najeriya, mai...
Musulman Nijeriya a cigaba da jajircewa – Obi
Siyasa
June 7, 2025
0
Ɗan takarar shugaban ƙasa a karkarshin jam'iyyar Labour a...
Akwai takaici ambaliyar Neja – IBB
Kanun Labarai
June 7, 2025
0
Tsohon shugaban ƙasa, Janar Ibrahim Babangida, ya kwatanta ambaliyar...
Subscribe to Our VIP Newsletter
[newsletter_signup_form id=1]
X