Sign in
Home
Bayani
Cinikayya
Kanun Labarai
Labarai
Nishadi
Siyasa
Wasanni
Sign in
Welcome!
Log into your account
your username
your password
Forgot your password?
Password recovery
Recover your password
your email
Search
PlatinumPost
Hausa
PlatinumPost
PRO
PlatinumPost
Hausa
Home
Bayani
Cinikayya
Kanun Labarai
Labarai
Nishadi
Siyasa
Wasanni
Search
Search
PlatinumPost
Hausa
Home
Bayani
Cinikayya
Kanun Labarai
Labarai
Nishadi
Siyasa
Wasanni
Ƙasashen Waje
Bayani
Celebrity
Cinikayya
Finance
Food
Kanun Labarai
Za mu ɗauki matakin hana sake faruwar kisan mutane – Gwamnatin Filato
Kanun Labarai
Babu barazanar tsaro a Abuja – Najeriya
Ƙasashen Waje
Isra’ila za ta mayarwa da Iran martani duk da tsagaita wuta
Ƙasashen Waje
Ba mu kai wa Isra’ila hari ba – Iran
Za mu kori dukannin dakarun ƙasashen waje a wannan shekarar – Senegal
Ƙasashen Waje
Adam Ahmed
-
January 1, 2025
Shugaban Senegal Bassirou Diomaye Faye ya ce gwamnatinsa za ta kawo ƙarshen zaman dukkan sojojin ƙasar waje a ƙasar tasa da ke Afirka ta...
An daina hukuncin kisa a Zimbabwe
Ƙasashen Waje
Adam Ahmed
-
January 1, 2025
A hukumance ƙasar Zimbabwe ta kawo karshen yanke hukuncin kisa, bayan shugaba Emmerson Mnangagwa ya rattaɓa hannu kan dokar. A yanzu za a maye gurbin...
Ukraine ta katse bututun iskar gas na Rasha zuwa Turai
Cinikayya
Adam Ahmed
-
January 1, 2025
An kawo ƙarshen hada-hadar tura iskar gas daga Rasha zuwa Turai ta cikin Ukraine, matakin da zai kawo karshen cinikayya mai rahusa tsakanin Rasha...
Binciken OCCPR ya nuna Tinubu na cikin shugaban da suka fi tsara manyan laifukan rashawa a 2024
Ƙasashen Waje
Adam Ahmed
-
December 31, 2024
Shugaban kasa Bola Tinubu na cikin na gaba-gaba a jerinn mutanen da suka fi tsara manyan laifuka da kuma aikata cin hanci da rashawa,...
Elon Musk ya sauya sunansa a X zuwa Kekius Maximus
Kasuwanci
Adam Ahmed
-
December 31, 2024
Fitaccen attajirin a fanin fasaha, Elon Musk, ya sauya sunansa a dandalin sada zumunta na X zuwa ‘Kekius Maximus’. Musk ya aiwatar da wannan sauyin...
1
...
62
63
64
...
553
Page 63 of 553
Popular
Za mu ɗauki matakin hana sake faruwar kisan mutane – Gwamnatin Filato
Adam Ahmed
-
June 24, 2025
Subscribe to Our VIP Newsletter
[newsletter_signup_form id=1]
X