Sign in
Home
Bayani
Cinikayya
Kanun Labarai
Labarai
Nishadi
Siyasa
Wasanni
Sign in
Welcome!
Log into your account
your username
your password
Forgot your password?
Password recovery
Recover your password
your email
Search
PlatinumPost
Hausa
PlatinumPost
PRO
PlatinumPost
Hausa
Home
Bayani
Cinikayya
Kanun Labarai
Labarai
Nishadi
Siyasa
Wasanni
Search
Search
PlatinumPost
Hausa
Home
Bayani
Cinikayya
Kanun Labarai
Labarai
Nishadi
Siyasa
Wasanni
Ƙasashen Waje
Bayani
Celebrity
Cinikayya
Finance
Food
Kanun Labarai
Tinubu ya miƙa saƙon ta’aziyya ga mutanen Kano da Kaduna da Borno
Ƙasashen Waje
Amurka ta tafka babban kuskure – Iran
Ƙasashen Waje
Trump ya yaudari Amurkawa da Iran – Aragachi
Kanun Labarai
Sai an hukunta Mutanen da suka kashe ƴan ɗaurin aure – Uba Sani
Tarin magoya bayan shugaban ƙasar Koriya ta Kudu da a ka tsige sun kutsa cikin kotu
Ƙasashen Waje
Adam Ahmed
-
January 19, 2025
Ɗaruruwan magoya shugaban Koriya ta Kudu da aka tsige Yoon Suk Yeol sun kutsa cikin kotu bayan da alƙalin kotun ya amince a ci...
Saboda Isra’ila ta miƙa wuya ga Hamas na yi murabus – Ministan tsaron Isra’ila
Ƙasashen Waje
Adam Ahmed
-
January 19, 2025
Ministan tsaron Isra'ila mai ra'ayin riƙau na jam'iyyar Jewish Power Party mai kare muradan Yahudawa, Itamar Ben-Gvir ya sanar da yin murabus daga kujerarsa...
Yarjejeniyar tsagaita wuta ta fara aiki tsakanin Hamas da Isra’ila
Ƙasashen Waje
Adam Ahmed
-
January 19, 2025
A daidai ƙarfe 9:15 agogon GMT yarjejeniyar tsagaita wuta tsakanin Isra'ila da Hamas ta fara aiki a Gaza. Hakan na nufin yaƙin da ak ƙwamawa...
Trump ya fara zuwa wajen taron rantsar da shi
Ƙasashen Waje
Adam Ahmed
-
January 19, 2025
Donald Trump ya fara halartar shagulgulan murnar rantsar da shi da za a yi a matsayin shugaban ƙasar Amurka karo na biyu a gobe...
Amurka ta haramta amfani da TikTok a ƙasar ta
Ƙasashen Waje
Adam Ahmed
-
January 18, 2025
TikTok ya bayyana cewa zai 'daina aiki' a Amurka daga ranar Lahadi, matuƙar dai gwamnatin shugaba Joe Biden ba ta ɗauki matakin hana dakatar...
1
...
55
56
57
...
552
Page 56 of 552
Popular
Tinubu ya miƙa saƙon ta’aziyya ga mutanen Kano da Kaduna da Borno
Adam Ahmed
-
June 22, 2025
Subscribe to Our VIP Newsletter
[newsletter_signup_form id=1]
X