Sign in
Home
Bayani
Cinikayya
Kanun Labarai
Labarai
Nishadi
Siyasa
Wasanni
Sign in
Welcome!
Log into your account
your username
your password
Forgot your password?
Password recovery
Recover your password
your email
Search
PlatinumPost
Hausa
PlatinumPost
PRO
PlatinumPost
Hausa
Home
Bayani
Cinikayya
Kanun Labarai
Labarai
Nishadi
Siyasa
Wasanni
Search
Search
PlatinumPost
Hausa
Home
Bayani
Cinikayya
Kanun Labarai
Labarai
Nishadi
Siyasa
Wasanni
Ƙasashen Waje
Bayani
Celebrity
Cinikayya
Finance
Food
Siyasa
Gwamnatin Tinubu ta kama-karya ce – Atiku
Kanun Labarai
An gayyaci El-Rufa’i ka n zargin tayar da rikici a Kaduna
Kanun Labarai
Badakalar Naira biliyan 1.17 ta sake kunno kai a gwamnatin Kano
Kanun Labarai
Ba za mu daga kafa ga duk wanda ya takale mu ba – China
Trump ya hargitsa tattalin arzikin duniya – Kamala Harris
Ƙasashen Waje
Adam Ahmed
-
May 1, 2025
'Yar takarar shugaban ƙasar Amurka da ta sha kaye a zaɓen da aka yi, ƙarƙashin jam'iyyar Democrat, Kamala Harris ta zargi shugaba Donald Trump...
An dawo da ‘yan Najeriya 203 da suka makale a Libya
Kanun Labarai
Adam Ahmed
-
April 29, 2025
Hukumar bayar da agajin gaggawa ta kasa NEMA tare da hadin gwiwar wasu hukumomin da abin ya shafa sun karbi ‘yan Najeriya 203 da...
Najeriya ta gaza wajen kare rayuka da dukiyar al’umma – AMNESTY
Kanun Labarai
Adam Ahmed
-
April 28, 2025
Ƙungiyar kare hakkin bil'adama ta Amnesty International ta zargi gwamnatin Najeriya da gazawa wajen kare rayuka da dukiyar al'ummar ƙasar lamarin da ya sanya...
Sojojin mu na taya Rasha yaki a Ukraine – Koriya ta Arewa
Ƙasashen Waje
Adam Ahmed
-
April 28, 2025
A karon farko Koriya ta Arewa ta amince cewa ta tura dakarunta domin taimaka wa Rasha yakar Ukraine. Kafofin yaɗa labaran gwamnati a Pyongyang sun...
NAPTIP ta kuɓutar da ƴan Najeriya tara da aka yi niyyar safarar su zuwa Libya
Kanun Labarai
Adam Ahmed
-
April 27, 2025
Hukumar da ke yaƙi da fataucin mutane ta Najeriya, NAPTIP ta ce ta kuɓutar da wasu ƴan Najeriya da aka yi niyyar safararsu zuwa...
1
...
33
34
35
...
572
Page 34 of 572
Popular
Gwamnatin Tinubu ta kama-karya ce – Atiku
Adam Ahmed
-
September 5, 2025
Subscribe to Our VIP Newsletter
[newsletter_signup_form id=1]
X