Sign in
Home
Bayani
Cinikayya
Kanun Labarai
Labarai
Nishadi
Siyasa
Wasanni
Sign in
Welcome!
Log into your account
your username
your password
Forgot your password?
Password recovery
Recover your password
your email
Search
PlatinumPost
Hausa
PlatinumPost
PRO
PlatinumPost
Hausa
Home
Bayani
Cinikayya
Kanun Labarai
Labarai
Nishadi
Siyasa
Wasanni
Search
Search
PlatinumPost
Hausa
Home
Bayani
Cinikayya
Kanun Labarai
Labarai
Nishadi
Siyasa
Wasanni
Ƙasashen Waje
Bayani
Celebrity
Cinikayya
Finance
Food
Kanun Labarai
Tinubu ya miƙa saƙon ta’aziyya ga mutanen Kano da Kaduna da Borno
Ƙasashen Waje
Amurka ta tafka babban kuskure – Iran
Ƙasashen Waje
Trump ya yaudari Amurkawa da Iran – Aragachi
Kanun Labarai
Sai an hukunta Mutanen da suka kashe ƴan ɗaurin aure – Uba Sani
Ku taimaka ku bani jiragen yaƙi na kare kai na – Shugaban Ukraine
Kanun Labarai
Adam Ahmed
-
March 27, 2022
Shugaban Ukraine, Volodymyr Zelensky ya yi kira ga gwamnatocin ƙasashen yammaci su ba shi jirage da tankokin yaƙi da makaman kakkabo makami mai linzami. A...
Mutanen da suka yi hatsari a jirgin sama ba wanda ya sha a cikin su – China
Kanun Labarai
Adam Ahmed
-
March 26, 2022
Jami'an China sun tabbatar da cewa babu wanda ya tsira da ransa sakamakon hatsarin jirgin saman fasinja a lardin Guangxi a ranar Litinin da...
Yara 136 Rasha ta kashe a ƙasar mu -Ukraine
Kanun Labarai
Adam Ahmed
-
March 26, 2022
Ofishin babban mai shigar da ƙara a Ukraine ya ce yara 136 aka kashe kawo yanzu a yaƙin da ƙasar ke yi da Rasha. Ya...
WHO na taƙaicin harin Rasha kan wajen kiwon lafiya a Ukraine
Kanun Labarai
Adam Ahmed
-
March 26, 2022
Hukumar Lafiya Ta Duniya WHO ta bayyana cewa. ta damu matuƙa kan hare-haren da ake kai wa asibitoci da sauran wuraren kiwon lafiya a...
Rasha da China sun yi watsi da ikirarin Amurka a kan Koriya
Kanun Labarai
Adam Ahmed
-
March 26, 2022
Amurka ta yi kira da a saka zafafan takunkmai ga Koriya Ta Arewa bayan gwajin da ta yi a baya-bayan nan na wani makami...
1
...
488
489
490
...
552
Page 489 of 552
Popular
Tinubu ya miƙa saƙon ta’aziyya ga mutanen Kano da Kaduna da Borno
Adam Ahmed
-
June 22, 2025
Subscribe to Our VIP Newsletter
[newsletter_signup_form id=1]
X