Sign in
Home
Bayani
Cinikayya
Kanun Labarai
Labarai
Nishadi
Siyasa
Wasanni
Sign in
Welcome!
Log into your account
your username
your password
Forgot your password?
Password recovery
Recover your password
your email
Search
PlatinumPost
Hausa
PlatinumPost
PRO
PlatinumPost
Hausa
Home
Bayani
Cinikayya
Kanun Labarai
Labarai
Nishadi
Siyasa
Wasanni
Search
Search
PlatinumPost
Hausa
Home
Bayani
Cinikayya
Kanun Labarai
Labarai
Nishadi
Siyasa
Wasanni
PlatinumPost
129 POSTS
Exclusive articles:
Gwamnatin Tinubu ta kama-karya ce – Atiku
Siyasa
An gayyaci El-Rufa’i ka n zargin tayar da rikici a Kaduna
Kanun Labarai
Badakalar Naira biliyan 1.17 ta sake kunno kai a gwamnatin Kano
Kanun Labarai
Ƴan fashin daji sun kai hari Zariya sun kuma kashe mutum 4
Labarai
PlatinumPost
-
January 5, 2022
Yan fashin daji sun kai hari kan unguwar Kofar Kona a Zariya ta Jihar Kaduna, inda su ka kashe mutum 4 su ka kuma ...
Korona: Alamomin Omicron ba masu Æ™arfi ba ne — WHO
Lafiya
PlatinumPost
-
January 4, 2022
Hukumar Lafiya ta Duniya, WHO ta baiyana cewa alamomin sabon nau'in korona na Omicron ba su da ƙarfi. Hukumar ta ce wasu sabbin bayanai da...
Zan magance tsaro ta hanyar katange Jihar Katsina idan na zama gwamna — Tsauri
Siyasa
PlatinumPost
-
January 4, 2022
Tsohon É—an takarar gwamna a Jihar Katsina a jam'iyar APC, Abdullahi Umar Tsauri ya ci alwashin katange É—aukacin jihar idan ya zama gwamna. Tsauri shine...
Ƴan sanda sun kama mutum 4 a zanga-zangar masu kiwon zuma a ƙasar Chile
Ƙasashen Waje
PlatinumPost
-
January 4, 2022
Ƴan Sanda a ƙasar Chile sun kama mutum huɗu da ga cikin masu kiwon zuma da bayan da su ka yi zanga-zanga a fadar...
DA ƊUMI-ƊUMI: Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa, Bashir Tofa ya rasu
Kanun Labarai
PlatinumPost
-
January 3, 2022
Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a jam'iyar NRC, Alhaji Bashir Tofa ya rasu. Wata majiya da ga iyalan mamacin ta ce ya rasu ne da...
1
...
12
13
14
...
26
Page 13 of 26
Breaking
Gwamnatin Tinubu ta kama-karya ce – Atiku
Adam Ahmed
-
September 5, 2025
An gayyaci El-Rufa’i ka n zargin tayar da rikici a Kaduna
Kanun Labarai
September 5, 2025
0
Rundunar ƴansandan jihar Kaduna, sun buƙaci tsohon gwamnan jihar...
Badakalar Naira biliyan 1.17 ta sake kunno kai a gwamnatin Kano
Kanun Labarai
September 5, 2025
0
Rikicin rashawa da ya dabaibaye gwamnatin jihar Kano ya...
Ba za mu daga kafa ga duk wanda ya takale mu ba – China
Kanun Labarai
September 3, 2025
0
Shugaba Xi Jinping na China, ya ce babu wani...
Nigeria Air ba na bogi ba ne – Hadi Sirika
Kanun Labarai
September 3, 2025
0
Tsohon Ministan sufurin jiragen sama na Najeriya, Hadi Sirika,...
Subscribe to Our VIP Newsletter
[newsletter_signup_form id=1]
X