Sign in
Home
Bayani
Cinikayya
Kanun Labarai
Labarai
Nishadi
Siyasa
Wasanni
Sign in
Welcome!
Log into your account
your username
your password
Forgot your password?
Password recovery
Recover your password
your email
Search
PlatinumPost
Hausa
PlatinumPost
PRO
PlatinumPost
Hausa
Home
Bayani
Cinikayya
Kanun Labarai
Labarai
Nishadi
Siyasa
Wasanni
Search
Search
PlatinumPost
Hausa
Home
Bayani
Cinikayya
Kanun Labarai
Labarai
Nishadi
Siyasa
Wasanni
PlatinumPost
129 POSTS
Exclusive articles:
Gwamnatin Tinubu ta kama-karya ce – Atiku
Siyasa
An gayyaci El-Rufa’i ka n zargin tayar da rikici a Kaduna
Kanun Labarai
Badakalar Naira biliyan 1.17 ta sake kunno kai a gwamnatin Kano
Kanun Labarai
YANZU-YANZU- Ganduje ya kaiwa ÆŠanzago ziyarar ta’aziyar rasuwar yayan sa
Kanun Labarai
PlatinumPost
-
January 16, 2022
Gwamnan Kano, Abdullahi Umar Ganduje ya kaiwa Ahmadu Haruna Ɗanzago, Shugaban Jam'iyar APC ɓangaren Shekarau ziyarar ta'aziyar rasuwar ɗan uwansa a yau Lahadi a...
Ƴan Adaidaita-sahu sun fara yajin aiki a Kano
Labarai
PlatinumPost
-
January 10, 2022
Direbobin babur mai ƙafa uku, wanda a ka fi sani da adaidaita-sahu a Jihar Kano sun tsunduma yajin aikin gargaɗi na mako ɗaya da...
Ɗalibai 30 da malami 1 da a kai garkuwa da su a Kebbi sun kuɓuta
Labarai
PlatinumPost
-
January 9, 2022
Gwamnatin Jihar Kebbi ta tabbatar da kuɓutar ɗaliban Makarantar Gwamnatin Taraiya Birnin Yauri, waɗanda ƴan ta'adda su ka yi garkuwa da su tun a...
Uwa da jaririnta sun mutu a gobara a Kano
Labarai
PlatinumPost
-
January 9, 2022
Gobara ta yi sanadiyar rasa ran wata mata, Zainab Yusha'u da jaririnta ɗan shekarar 1, Sulaiman Usaini a Kano. Gobarar ta ƙone gidan nasu ne...
Gwamnonin APC sun nemi Buni da ya ajiye shugabancin jam’iya
Siyasa
PlatinumPost
-
January 8, 2022
Muryar Gwamnonin APC, PGF, ta yi kira ga Shugaban Jam'iya na Riƙon Ƙwarya, Mai Mala Buni da ya ajiye nukamin sa idan har ba...
1
...
9
10
11
...
26
Page 10 of 26
Breaking
Gwamnatin Tinubu ta kama-karya ce – Atiku
Adam Ahmed
-
September 5, 2025
An gayyaci El-Rufa’i ka n zargin tayar da rikici a Kaduna
Kanun Labarai
September 5, 2025
0
Rundunar ƴansandan jihar Kaduna, sun buƙaci tsohon gwamnan jihar...
Badakalar Naira biliyan 1.17 ta sake kunno kai a gwamnatin Kano
Kanun Labarai
September 5, 2025
0
Rikicin rashawa da ya dabaibaye gwamnatin jihar Kano ya...
Ba za mu daga kafa ga duk wanda ya takale mu ba – China
Kanun Labarai
September 3, 2025
0
Shugaba Xi Jinping na China, ya ce babu wani...
Nigeria Air ba na bogi ba ne – Hadi Sirika
Kanun Labarai
September 3, 2025
0
Tsohon Ministan sufurin jiragen sama na Najeriya, Hadi Sirika,...
Subscribe to Our VIP Newsletter
[newsletter_signup_form id=1]
X