fidelitybank

Za a yi wa mawaki Edris Abdulkarim Jaga-Jaga aikin dashen koda

Date:

Eedris Abdulkareem, mawakin rap na Najeriya, za a yi masa dashen koda a ranar Laraba.

Tauraron dai kwanan nan ya kamu da ciwon koda kuma ana yi masa dialysis.

TheCable Lifestyle a baya ta ruwaito cewa Yetunde, matar mawakin, za ta kasance mai ba da gudummawar koda tare da dashen dashe a yau.

“Matar tana ba shi gudummawar kodarta. Abin da ya rage a yanzu shi ne samun kudin da ake bukata don tiyatar, “in ji wani mai bincike ya shaida wa TheCable Lifestyle.

A makon da ya gabata, Eedris ya ce ,ya ba da izinin tallafa masa ta GoFundMe, daga magoya bayansa da abokansa.

“Duk da haka, dangane da buƙatun da nake samu game da buƙatar ayyukan GoFundMe, ina so in tabbatar wa kowa cewa aikin yana kan aiki a yanzu. Kawai danna gidan yanar gizona na Instagram don hanyar haɗin gofundme, ”in ji shi.

“Ina jin daɗi, ƙarfi da kuzari a jiki da ruhi, yayin da nake jiran sammacin likitocin don hanyoyin tiyatar da aka tsara na kowane lokaci daga yanzu. Ina neman Addu’ar ku

naija news

Subscribe to Our VIP Newsletter

[newsletter_signup_form id=1]

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Share post:

Popular

More like this
Related

Iran ta dakatar da tashin jirgi a ƙasarta

Hukumar kula da zirga-zirgar jiragen sama ta Iran ta...

Poland za ta kwashe dukkannin ƴan ƙasarta daga Isra’ila

Poland na shirin kwashe kusan ‘yan kasarta 200 daga...

Kisan Binuwai abun haushi ne bai kamata a ƙyale ba – Atiku

Atiku Abubakar ya yi Allah-wadai da Kisan Benue, tare...

Ƴan Bindiga sun ajiye makamai a Katsina

Wasu fitattun jagororin ƴanbindiga da suka addabi yankunan ƙaramar...

Iran ta rataye Mutumin da ya yi mata leƙen asiri

Iran ta ce ta aiwatar da hukuncin kisa ga...

Isra’ila ta ci gaba da neman Mutanen da suka maƙale

Tawagar masu aikin ceto a Isra'ila na ci gaba...

Kotu ta bayar da umarni a kashe Matashi ɗan shekara 23 a Kano

Babbar kotun jihar Kano mai lamba 23 ƙarƙashin mai...

Iran ta na ci gaba da luguden makami a kan Isra’ila

Iran ta ci gaba da lugudan wuta a Isra'ila...

An yi sulhu da shugabannin ƴan Bindiga a Katsina

Wasu al'ummar Katsina, sun yi sulhu da wasu shugabannin...

Za a fuskanci ambaliya a wasu jihohin – NIMET

Hukumar kula da yanayi ta NiMet, ta ce akwai...

Za mu mayar wa da Isra’ila martani mai tsanani – Iran

Shugaban ƙasar Iran, Masoud Pezeshkian, ya yi alwashin mayar...

Ba za mu taɓa barin Iran ta ƙera makamai masu linzami ba – Isra’ila

Firaministan Isra'ila, Benjamin Netanyahu, ya ce burin ƙasarsa shi...
X whatsapp