fidelitybank

‘Yan sandan Legas sun kama matasa da harsashan bindiga

Date:

Rundunar ‘yan sandan jihar Legas, ta cafke wasu motocin bas guda biyu na ‘yan kasuwa da ke dauke da manyan katun na harsashai.

Haka kuma an gano wasu babura guda uku da aka tarwatsa da wasu abubuwan da suka shafi kansu.

Jami’an ‘yan sanda sun kama mutane uku da ake zargi a Estate Poromope, kan titin Ijede a Ikorodu.

Tukur Abdullah mai shekaru 35 da Muazu Telim mai shekaru 50 da Dahiru Idris mai shekaru 36 kamar yadda jami’in hulda da jama’a Benjamin Hundeyin ya sanar.

Kakakin ya ce, binciken farko ya nuna cewa mutanen uku na kan hanyarsu ta zuwa jihar Katsina.

An kama kayayyakin baje kolin da aka kwato da kuma motocin masu lamba KMC 438 YK da KMC 394 XF.

An mika lamarin zuwa hedikwatar rundunar ‘yan sandan jihar Legas da ke Ikeja domin ci gaba da bincike.

labaran duniya na yau

Subscribe to Our VIP Newsletter

[newsletter_signup_form id=1]

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Share post:

Popular

More like this
Related

Makami mai Linzami ya faɗa kan cibiyar tattara bayanan sirrin Isra’ila

Kafar yaɗa labarai ta gwamnatin Iran ta ce, ƙasar...

Iran ta ƙaddamar da sabbin hare-haren makamai masu linzami kan Isra’ila

Rundunar sojin Isra'ila ta ce, Iran ta ƙaddamar da...

Isra’ila ta na da makaman nukiliya 90

Firaministan Isra'ila Benjamin Netanyahu ya dade yana cewa Iran...

Kashe jagoran Iran Ayatullah shi ne kawo ƙarshen rikici – Isra’ila

Firaministan Isra'ila Benjamin Netanyahu ya ce duk wani shiri...

Jerin sunayen masu Fashin Waya 51 da aka kama a Kano

Rundunar ƴansandan Kano, ta fitar da jerin sunayen Mutane...

Iran ta dakatar da tashin jirgi a ƙasarta

Hukumar kula da zirga-zirgar jiragen sama ta Iran ta...

Poland za ta kwashe dukkannin ƴan ƙasarta daga Isra’ila

Poland na shirin kwashe kusan ‘yan kasarta 200 daga...

Kisan Binuwai abun haushi ne bai kamata a ƙyale ba – Atiku

Atiku Abubakar ya yi Allah-wadai da Kisan Benue, tare...

Ƴan Bindiga sun ajiye makamai a Katsina

Wasu fitattun jagororin ƴanbindiga da suka addabi yankunan ƙaramar...

Iran ta rataye Mutumin da ya yi mata leƙen asiri

Iran ta ce ta aiwatar da hukuncin kisa ga...

Isra’ila ta ci gaba da neman Mutanen da suka maƙale

Tawagar masu aikin ceto a Isra'ila na ci gaba...

Kotu ta bayar da umarni a kashe Matashi ɗan shekara 23 a Kano

Babbar kotun jihar Kano mai lamba 23 ƙarƙashin mai...
X whatsapp