Sign in
Home
Bayani
Cinikayya
Kanun Labarai
Labarai
Nishadi
Siyasa
Wasanni
Sign in
Welcome!
Log into your account
your username
your password
Forgot your password?
Password recovery
Recover your password
your email
Search
PlatinumPost
Hausa
PlatinumPost
PRO
PlatinumPost
Hausa
Home
Bayani
Cinikayya
Kanun Labarai
Labarai
Nishadi
Siyasa
Wasanni
Search
Search
PlatinumPost
Hausa
Home
Bayani
Cinikayya
Kanun Labarai
Labarai
Nishadi
Siyasa
Wasanni
Tag:
Ƙasashen Waje
Search
Browse our exclusive articles!
Isra’ila na zargin Canada da goyon bayan Hamas – Netanyahu
23 minutes ago
0
Isra'ila ta zargi Canada da taimaka wa Hamas bayan...
Rashin tallafin agaji ka iya dawo da Boko Haram a Najeriya – MDD
27 minutes ago
0
Hukumar Samar da Abinci ta Majalisar Dinkin Duniya ta...
Yin gini a kan hanyoyin ruwa ne ya janyo ambaliyar Maiduguri – NEMA
30 minutes ago
0
Hukumar bayar da agajin gaggawa da Najeriya NEMA ta...
Amnesty ta yi Allah wadai da tsare Sultan kan bidiyon lafiyar Tinubu
33 minutes ago
0
Ƙungiyar kare haƙƙin bil'adama ta Amnesty International ta yi...
Chana ta hana ƴan ƙwallon ƙafa yin zane a fatar su
Ƙasashen Waje
PlatinumPost
-
December 31, 2021
Ƙasar Sin, wacce a ka fi sani da China ta hana ƴan ƙwallon ƙafa yi zane a jikin su, wanda a ke kira 'tatoo'...
Desmond Tutu, ɗan gwagwarmayar ƙwato ƴancin baƙaƙe a Afirka ta Kudu ya rasu
Ƙasashen Waje
PlatinumPost
-
December 26, 2021
Fitaccen ɗan gwagwarmayar nan ta ƙwato ƴancin baƙaƙe a Afirka ta Kudu, Acibishof Desmond Tutu ya rasu. Fadar Shugaban Ƙasar Afirka ta Kudu ce ta...
Popular
Isra’ila na zargin Canada da goyon bayan Hamas – Netanyahu
Adam Ahmed
-
July 31, 2025
Rashin tallafin agaji ka iya dawo da Boko Haram a Najeriya – MDD
Kanun Labarai
July 31, 2025
0
Hukumar Samar da Abinci ta Majalisar Dinkin Duniya ta...
Yin gini a kan hanyoyin ruwa ne ya janyo ambaliyar Maiduguri – NEMA
Kanun Labarai
July 31, 2025
0
Hukumar bayar da agajin gaggawa da Najeriya NEMA ta...
Amnesty ta yi Allah wadai da tsare Sultan kan bidiyon lafiyar Tinubu
Kanun Labarai
July 31, 2025
0
Ƙungiyar kare haƙƙin bil'adama ta Amnesty International ta yi...
Dalilin da ya sa na gana da Tinubu – Kofa
Siyasa
July 31, 2025
0
Ɗan majalisar tarayyar mai wakilitar Kiru da Bebeji daga...
Subscribe to Our VIP Newsletter
[newsletter_signup_form id=1]
X