Sign in
Home
Bayani
Cinikayya
Kanun Labarai
Labarai
Nishadi
Siyasa
Wasanni
Sign in
Welcome!
Log into your account
your username
your password
Forgot your password?
Password recovery
Recover your password
your email
Search
PlatinumPost
Hausa
PlatinumPost
PRO
PlatinumPost
Hausa
Home
Bayani
Cinikayya
Kanun Labarai
Labarai
Nishadi
Siyasa
Wasanni
Search
Search
PlatinumPost
Hausa
Home
Bayani
Cinikayya
Kanun Labarai
Labarai
Nishadi
Siyasa
Wasanni
Tag:
Siyasa
Search
Browse our exclusive articles!
Najeriya na neman dala biliyan 25 na bututun iskar gas zuwa Turai
7 hours ago
0
Najeriya na neman dala biliyan 25 a matsayin kuÉ—in...
‘Yan sa-kai biyu ne suka mutu a harin da muka kai Zamfara – Sojoji
12 hours ago
0
Rundunar sojin sama ta Najeirya ta tabbatar da kai...
Dakarun sojin ruwa a Najeriya sun yi kaÉ—an wajen tsaron Æ™asa – Emmanuel Ogalla
1 day ago
0
Babban hafsan sojin ruwa na Najeriya ya ce dakarunsa...
Juma’a da Litinin ranakun hutun Sallar Layya – Gwamnati
1 day ago
0
Gwamnatin Tarayya ta ayyana ranakun Juma'a da Liitnin masu...
Rikicin APC a Kano: Sifeto-Janar na Ƴan Sanda ya yi sammacin ɓangarorin Ganduje da Shekarau
Siyasa
PlatinumPost
-
December 21, 2021
Sifeto-Janar na Ƴan Sanda, Usman Alkali, ya gaiyace ɓangarorin da ke rikici a jam'iya mai mulki ta APC a Jihar Kano. A ƴan watannin da...
Ganawar Shekarau da Tinubu ta haifar da rikici a ɓangaren sa
Siyasa
PlatinumPost
-
December 7, 2021
Jam'iyar APC, ɓangaren Sanata Ibrahim Shekarau ta ce tsohon gwamnan bai tuntuɓi kowa a cikin ƴan ɓangaren na sa ba lokacin da ya je...
Gombe: APC ta gargaɗi Goje da ya bata haƙuri ko ta dakatar da shi
Siyasa
PlatinumPost
-
December 7, 2021
Jam'iyar APC a Jihar Gombe ta gargaɗi tsohon gwamnan jihar, Ɗanjuma Goje a kan ya bada haƙuri ko kuma a dakatar da shi daga...
Tinubu ya fara sulhu tsakanin Ganduje da Shekarau
Siyasa
PlatinumPost
-
December 6, 2021
Yayin da rikicin jam'iya mai mulki, APC ya ƙi ci ya ƙi cinyewa a Jihar Kano, a na ta samun yunƙurin sasanta ɓangarorin da...
1
2
3
4
Page 4 of 4
Popular
Najeriya na neman dala biliyan 25 na bututun iskar gas zuwa Turai
Adam Ahmed
-
June 3, 2025
‘Yan sa-kai biyu ne suka mutu a harin da muka kai Zamfara – Sojoji
Kanun Labarai
June 3, 2025
0
Rundunar sojin sama ta Najeirya ta tabbatar da kai...
Dakarun sojin ruwa a Najeriya sun yi kaÉ—an wajen tsaron Æ™asa – Emmanuel Ogalla
Kanun Labarai
June 2, 2025
0
Babban hafsan sojin ruwa na Najeriya ya ce dakarunsa...
Juma’a da Litinin ranakun hutun Sallar Layya – Gwamnati
Kanun Labarai
June 2, 2025
0
Gwamnatin Tarayya ta ayyana ranakun Juma'a da Liitnin masu...
Gwamnatin Neja zai haɗa kai da matatar Ɗangote wajen haƙo ɗanyen man fetur
Kanun Labarai
June 2, 2025
0
Gwamnan jihar Neja, Umar Bago, ya nemi aikin haÉ—in...
Subscribe to Our VIP Newsletter
[newsletter_signup_form id=1]
X