fidelitybank

Tag: Labarai

Browse our exclusive articles!

Najeriya na neman dala biliyan 25 na bututun iskar gas zuwa Turai

Najeriya na neman dala biliyan 25 a matsayin kuɗin...

‘Yan sa-kai biyu ne suka mutu a harin da muka kai Zamfara – Sojoji

Rundunar sojin sama ta Najeirya ta tabbatar da kai...

Dakarun sojin ruwa a Najeriya sun yi kaɗan wajen tsaron ƙasa – Emmanuel Ogalla

Babban hafsan sojin ruwa na Najeriya ya ce dakarunsa...

Juma’a da Litinin ranakun hutun Sallar Layya – Gwamnati

Gwamnatin Tarayya ta ayyana ranakun Juma'a da Liitnin masu...

Rundunar sojin Najeriya ta ƙaryata garkuwa da mutane a kan titin Maiduguri-Damaturu

  Rundunar Sojin-ƙasa ta Nijeriya ta ƙaryata raɗe-raɗin da a ke yi cewa an yi garkuwa da matafiya a kan titin Maiduguri-Damaturu ranar 11 ga...

    Rundunar Ƴan Sandan Farin Kaya, DSS, ta gaiyace ɗaya daga cikin waɗanda su ka shirya zanga-zangar #NoMoreBloodShed, Zainab Nasir Ahmed a Jihar Kano. An shirya...

Ƴan ta’adda sun ƙona fasinjoji 42 a cikin mota a Sokoto inda 37 su ka rasu nan take

  Rahotanni daga Jihar Sokoto sun baiyana cewa ƴan ta'adda sun ƙona wata motar fasinja ɗauke da mutum 42. Rahotanni sun baiyana cewa mutum 37 sun...

Ganduje ya danƙawa Gawuna ragamar mulki yayin da gwamnan ya tafi Amurka

      Gwamnan Jihar Kano, Abdullahi Umar Ganduje ya tafi Ƙasar Amurka domin ɗaukar wani kwas na mako ɗaya a jami'ar Havard. Wata sanarwa da Kwamishinan Yaɗa...

An gano gawawwaki 13 da a ke nema a haɗarin kwale-kwale Ɓagwai

Bayan kusan kwanaki 5 a na ta faman nema, a ƙarshe dai an gano ragowar gawwaki sha uku na mutanen da su ka rasu...

Popular

‘Yan sa-kai biyu ne suka mutu a harin da muka kai Zamfara – Sojoji

Rundunar sojin sama ta Najeirya ta tabbatar da kai...

Dakarun sojin ruwa a Najeriya sun yi kaɗan wajen tsaron ƙasa – Emmanuel Ogalla

Babban hafsan sojin ruwa na Najeriya ya ce dakarunsa...

Juma’a da Litinin ranakun hutun Sallar Layya – Gwamnati

Gwamnatin Tarayya ta ayyana ranakun Juma'a da Liitnin masu...

Gwamnatin Neja zai haɗa kai da matatar Ɗangote wajen haƙo ɗanyen man fetur

Gwamnan jihar Neja, Umar Bago, ya nemi aikin haɗin...
spot_imgspot_img

leadership newspaper nigeria

Subscribe to Our VIP Newsletter

[newsletter_signup_form id=1]
telegram
X whatsapp