Sign in
Home
Bayani
Cinikayya
Kanun Labarai
Labarai
Nishadi
Siyasa
Wasanni
Sign in
Welcome!
Log into your account
your username
your password
Forgot your password?
Password recovery
Recover your password
your email
Search
PlatinumPost
Hausa
PlatinumPost
PRO
PlatinumPost
Hausa
Home
Bayani
Cinikayya
Kanun Labarai
Labarai
Nishadi
Siyasa
Wasanni
Search
Search
PlatinumPost
Hausa
Home
Bayani
Cinikayya
Kanun Labarai
Labarai
Nishadi
Siyasa
Wasanni
Tag:
Kanun Labarai
Search
Browse our exclusive articles!
Sojojin hadin gwiwa sun hallaka ‘yan Boko Haram a tafkin Chadi
6 hours ago
0
Rundunar hadin gwiwa mai yaƙi da Boko Haram a...
Na yi rashin aboki na gari kuma Najeriya ta rasa mutumin kirki – Tinubu
6 hours ago
0
Shugaban Kasa, Bola Tinubu, na ci gaba da alhinin...
Shettima ya jagoranci yi wa Buhari addu’o’i na musamman a Daura
7 hours ago
0
An gudanar da addu'o'i na musamman don neman gafara...
Isra’ila ta kashe mana fararen hula – Syria
11 hours ago
0
Shugaban Syria, Ahmed al-Sharaa ya zargi Isra'ila da kai...
DA ƊUMI-ƊUMI: Ƴan bindiga sun yi garkuwa da kwamishina a Bayelsa
Kanun Labarai
PlatinumPost
-
January 21, 2022
Wasu ‘ƴan bindiga da ba a san ko su wanene ba sun yi garkuwa da Kwamishinan Ciniki da Kasuwanci na Jihar Bayelsa, Mista Otokito...
Da ƊUMI-ƊUMI- Kotu ta umarci Rundunar Sojin Ƙasa da ta baiwa Nnamdi Kanu Naira biliyan 1
Kanun Labarai
PlatinumPost
-
January 19, 2022
Wata Babbar Kotu da ke zaman ta a Umuahia ta baiwa Gwamnatin Taraiya da Rundunar Sojin Ƙasa da su baiwa Jagoran masu Rajin Samar...
YANZU-YANZU- Ganduje ya kaiwa ÆŠanzago ziyarar ta’aziyar rasuwar yayan sa
Kanun Labarai
PlatinumPost
-
January 16, 2022
Gwamnan Kano, Abdullahi Umar Ganduje ya kaiwa Ahmadu Haruna Ɗanzago, Shugaban Jam'iyar APC ɓangaren Shekarau ziyarar ta'aziyar rasuwar ɗan uwansa a yau Lahadi a...
DA ƊUMI-ƊUMI: Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa, Bashir Tofa ya rasu
Kanun Labarai
PlatinumPost
-
January 3, 2022
Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a jam'iyar NRC, Alhaji Bashir Tofa ya rasu. Wata majiya da ga iyalan mamacin ta ce ya rasu ne da...
DA ÆŠUMI-ÆŠUMI: Ganduje ya je yi wa Kwankwaso ta’aziya
Kanun Labarai
PlatinumPost
-
December 21, 2021
A yanzu haka, Gwamnan Jihar Kano, Abdullahi Umar Ganduje na Ƙaramar Hukumar Madobi domin yi wa abokin burmin sa a siyasa, tsohon gwamna, Rabi'u...
1
2
Page 1 of 2
Popular
Sojojin hadin gwiwa sun hallaka ‘yan Boko Haram a tafkin Chadi
Adam Ahmed
-
July 17, 2025
Na yi rashin aboki na gari kuma Najeriya ta rasa mutumin kirki – Tinubu
Kanun Labarai
July 17, 2025
0
Shugaban Kasa, Bola Tinubu, na ci gaba da alhinin...
Shettima ya jagoranci yi wa Buhari addu’o’i na musamman a Daura
Kanun Labarai
July 17, 2025
0
An gudanar da addu'o'i na musamman don neman gafara...
Isra’ila ta kashe mana fararen hula – Syria
Ƙasashen Waje
July 17, 2025
0
Shugaban Syria, Ahmed al-Sharaa ya zargi Isra'ila da kai...
Za mu koma fadar gwamnatin Katsina mu karbi gaisuwar Buhari – Radda
Kanun Labarai
July 17, 2025
0
Gwamnan jihar Katsina, Dikko Umar Radda ya ce bayan...
Subscribe to Our VIP Newsletter
[newsletter_signup_form id=1]
X