Sign in
Home
Bayani
Cinikayya
Kanun Labarai
Labarai
Nishadi
Siyasa
Wasanni
Sign in
Welcome!
Log into your account
your username
your password
Forgot your password?
Password recovery
Recover your password
your email
Search
PlatinumPost
Hausa
PlatinumPost
PRO
PlatinumPost
Hausa
Home
Bayani
Cinikayya
Kanun Labarai
Labarai
Nishadi
Siyasa
Wasanni
Search
Search
PlatinumPost
Hausa
Home
Bayani
Cinikayya
Kanun Labarai
Labarai
Nishadi
Siyasa
Wasanni
Tag:
Ƙasashen Waje
Search
Browse our exclusive articles!
Dakarun sojin ruwa a Najeriya sun yi kaɗan wajen tsaron ƙasa – Emmanuel Ogalla
2 hours ago
0
Babban hafsan sojin ruwa na Najeriya ya ce dakarunsa...
Juma’a da Litinin ranakun hutun Sallar Layya – Gwamnati
2 hours ago
0
Gwamnatin Tarayya ta ayyana ranakun Juma'a da Liitnin masu...
Gwamnatin Neja zai haɗa kai da matatar Ɗangote wajen haƙo ɗanyen man fetur
4 hours ago
0
Gwamnan jihar Neja, Umar Bago, ya nemi aikin haɗin...
Tchiani ya zargi Najeriya, Faransa, China da Amurka wajen cutar da Nijar
4 hours ago
0
Shugaban sojin Nijar, Janar Abdourahmane Tchiani, ya zargi Najeriya...
Chana ta hana ƴan ƙwallon ƙafa yin zane a fatar su
Ƙasashen Waje
PlatinumPost
-
December 31, 2021
Ƙasar Sin, wacce a ka fi sani da China ta hana ƴan ƙwallon ƙafa yi zane a jikin su, wanda a ke kira 'tatoo'...
Desmond Tutu, ɗan gwagwarmayar ƙwato ƴancin baƙaƙe a Afirka ta Kudu ya rasu
Ƙasashen Waje
PlatinumPost
-
December 26, 2021
Fitaccen ɗan gwagwarmayar nan ta ƙwato ƴancin baƙaƙe a Afirka ta Kudu, Acibishof Desmond Tutu ya rasu. Fadar Shugaban Ƙasar Afirka ta Kudu ce ta...
Popular
Dakarun sojin ruwa a Najeriya sun yi kaɗan wajen tsaron ƙasa – Emmanuel Ogalla
Adam Ahmed
-
June 2, 2025
Juma’a da Litinin ranakun hutun Sallar Layya – Gwamnati
Kanun Labarai
June 2, 2025
0
Gwamnatin Tarayya ta ayyana ranakun Juma'a da Liitnin masu...
Gwamnatin Neja zai haɗa kai da matatar Ɗangote wajen haƙo ɗanyen man fetur
Kanun Labarai
June 2, 2025
0
Gwamnan jihar Neja, Umar Bago, ya nemi aikin haɗin...
Tchiani ya zargi Najeriya, Faransa, China da Amurka wajen cutar da Nijar
Ƙasashen Waje
June 2, 2025
0
Shugaban sojin Nijar, Janar Abdourahmane Tchiani, ya zargi Najeriya...
An ceto yara 12 da aka yi safararsu a jihar Abia
Kanun Labarai
June 2, 2025
0
Rundunar ‘Yan Sandan Najeriya ta ce jami'anta sun samu...
Subscribe to Our VIP Newsletter
[newsletter_signup_form id=1]
X