fidelitybank

Mawaki Burna ya mayar da martani a kan Wizkid

Date:

Fitaccen mawakin nan na Najeriya da ya lashe kyautar Grammy, Ayodeji Ibrahim Balogun wanda aka fi sani da Wizkid ya tunatar da masu sukarsa kan irin nasarorin da ya samu a harkar waka.

Mawakin, wanda ya bayyana a shafinsa na Snapchat, inda ya yi takama da yadda ya amince da nasarar da ya samu a ranar Lahadin da ta gabata, ya kuma bayyana cewa ko da ya yi ritaya daga sana’ar sa a yau, dukiyarsa ba za ta kai ta a harkar waka ba.

Wizkid ya ce, “Zan iya yanke shawarar daina taba mic a yau kuma y’all Lil ni** kamar yadda ba zan iya taba dukiya ba. Ko da kun tambayi mahaifiyarku da mahaifinku taimako. #Ƙara Ƙaunar Ƙaunar Ƙauna #Baba Kowa.

“Haka nan ba da jimawa ba, zan bude wani class inda zan koya muku duka ni *** yadda zaku sami duk abin da kuka cancanci tare da ƙarancin damuwa da zaɓin kasuwanci mai wayo, Motsi gaba, ku yi min magana a matsayin sir ko daddy kafin ku ambaci sunana! Ok baby.”

Da yake mayar da martani kan wannan matsayi, wani mawakin Najeriya kuma mai shirya fina-finai, Damini Ebunoluwa Ogulu, wanda aka fi sani da Burna Boy, ya amince da Wizkid kan kasancewarsa uban masana’antar waka.

Ya rubuta, “Lmao, bisa ga al’ada Wizkid da kowane mawaƙin Naija zai iya gani. Amma ni kawun Davido ne don abin Waka!!! Eh na ce.”

latest news in nigeria 2022

Subscribe to Our VIP Newsletter

[newsletter_signup_form id=1]

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Share post:

Popular

More like this
Related

Ƴan Bindiga sun ajiye makamai a Katsina

Wasu fitattun jagororin ƴanbindiga da suka addabi yankunan ƙaramar...

Iran ta rataye Mutumin da ya yi mata leƙen asiri

Iran ta ce ta aiwatar da hukuncin kisa ga...

Isra’ila ta ci gaba da neman Mutanen da suka maƙale

Tawagar masu aikin ceto a Isra'ila na ci gaba...

Kotu ta bayar da umarni a kashe Matashi ɗan shekara 23 a Kano

Babbar kotun jihar Kano mai lamba 23 ƙarƙashin mai...

Iran ta na ci gaba da luguden makami a kan Isra’ila

Iran ta ci gaba da lugudan wuta a Isra'ila...

An yi sulhu da shugabannin ƴan Bindiga a Katsina

Wasu al'ummar Katsina, sun yi sulhu da wasu shugabannin...

Za a fuskanci ambaliya a wasu jihohin – NIMET

Hukumar kula da yanayi ta NiMet, ta ce akwai...

Za mu mayar wa da Isra’ila martani mai tsanani – Iran

Shugaban ƙasar Iran, Masoud Pezeshkian, ya yi alwashin mayar...

Ba za mu taɓa barin Iran ta ƙera makamai masu linzami ba – Isra’ila

Firaministan Isra'ila, Benjamin Netanyahu, ya ce burin ƙasarsa shi...

Isra’ila ta buga gangar yaƙi – Iran

Jagoran addini na Iran, Ayatollah Ali Khamenei, ya ce...

Iran ta na cigaba da luguden makami mai Linzami cikin Isra’ila

Ana ci gaba da zaman dar-dar a Isra'ila yayin...

Alhazan Najeriya sun fara dawo wa daga ƙasar Saudiyya

Hukumar Alhazai ta Najeriya NAHCON ta sanar da isowar...
X whatsapp