fidelitybank

Masu karbar haraji na Bogi sun shiga hannu a Anambra

Date:

Kwamishinan ‘yan sandan jihar Anambra, CP Echeng Echeng, ya ce, rundunar ta kama wasu mutane hudu da ake zargi da hannu wajen karbar kudaden shiga ba bisa ka’ida ba a jihar.

Echeng ya bayyana hakan ne a ranar Juma’a yayin da yake gabatar da mutanen hudu a ofishin ‘yan sanda da ke Amawabia.

A cewarsa, kokarin da ake yi na kawar da jihar Anambra daga duk wani nau’in yana haifar da sakamako mai kyawu.

Mutanen hudu da ake zargin su ne Emmanuel Igwe, mai shekaru 20; Chukwudi Obasi, 38; Izuchukwu Enemuwa, 28 da Uchenna Benedict, 28.

A cewarsa, an kama wadanda ake zargin ne a ranar Laraba a kan titin Headbridge, Onitsha yayin da suke karbar kudaden shiga ba bisa ka’ida ba daga masu ababen hawa da sauran jama’a.

dailypostnews

Subscribe to Our VIP Newsletter

[newsletter_signup_form id=1]

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Share post:

Popular

More like this
Related

Otal ɗin ƴan Najeriya ya kama da wuta wani ɓangaren a Saudiyya

Hukumar Alhazai ta Najeriya ta ce an samu tashin...

An kai hari maɓoyar Boko Haram a Borno

Biyo bayan sahihan bayanan sirri da aka samu, rundunar...

Alaƙar Trump da Elon Musk ta yi tsami sosai

Attajirin da ya fi kowa arziki a duniya, Elon...

An yi jana’izar Muhammad Uwais

An gudanar da jana'izar tsohon alkalin alkalan Najeriya, mai...

Musulman Nijeriya a cigaba da jajircewa – Obi

Ɗan takarar shugaban ƙasa a karkarshin jam'iyyar Labour a...

Akwai takaici ambaliyar Neja – IBB

Tsohon shugaban ƙasa, Janar Ibrahim Babangida, ya kwatanta ambaliyar...

Farfesa Jibril Aminu ya rasu ya na da shekaru 86

Allah ya yi wa Farfesa Jibril Aminu mai shekara...

Alhajin Najeriya ya rasu a tsayuwar Arfa

Wani Alhaji daga Najeriya ya rasu a filin Arfa...

Alhazai miliyan 1.673,230 ne ke gudanar da akin Hajji – GASTAT

Hukumar tattara alƙaluma ta Saudiyya (GASTAT) ta ce, Alhazai...

Isra’ila ta gano gawar ƴan ƙasarta

Rundunar sojin Isra'ila ta ce ta gano gawar ''yan...

Ma’aikatan wutar lantarki a Abuja sun fusata

Ma'aikatar kamfanin rarraba wutar lantarki na Abuja Electricity Distribution...

Ƴan Najeriya 147 da suka maƙale a Nijar sun dawo gida

Gwamnatin Najeriya ta tarɓi 'yan ƙasar 147 aka kwaso...
X whatsapp