Tsohon gwamnan jihar Kaduna, Nasir El-Rufai ya taba ficewa daga jam’iyyar APC mai mulki, ya koma jam’iyyar Social Democratic Party, SDP.
“A yau, 10 ga...
Ƙungiyar SERAP, mai fafutukar yaƙi da cin hanci da rashawa a Najeriya, ta buƙaci shugaban majalisar dattawan ƙasar, Godswill Akpabio da ya gaggauta janye...
Ministar al'amuran mata da walwalar jama'a, Imaan Suleiman ta ce, a shirye take ta shiga domin sasanta rikicin dakatar da Sanata Natasha Akpoti-Uduaghan mai...
Shugaban kasa, Bola Tinubu, ya naɗa tsohon shugaban hukumar zaɓen ƙasar, Farfesa Attahiru Jega a matsayin mai ba shi shawara na musamman sannan kodinetan...