Sign in
Home
Bayani
Cinikayya
Kanun Labarai
Labarai
Nishadi
Siyasa
Wasanni
Sign in
Welcome!
Log into your account
your username
your password
Forgot your password?
Password recovery
Recover your password
your email
Search
PlatinumPost
Hausa
PlatinumPost
PRO
PlatinumPost
Hausa
Home
Bayani
Cinikayya
Kanun Labarai
Labarai
Nishadi
Siyasa
Wasanni
Search
Search
PlatinumPost
Hausa
Home
Bayani
Cinikayya
Kanun Labarai
Labarai
Nishadi
Siyasa
Wasanni
Ilimi
Bayani
Celebrity
Cinikayya
Finance
Food
Kanun Labarai
Otal ɗin ƴan Najeriya ya kama da wuta wani ɓangaren a Saudiyya
Kanun Labarai
An kai hari maɓoyar Boko Haram a Borno
Ƙasashen Waje
Alaƙar Trump da Elon Musk ta yi tsami sosai
Kanun Labarai
An yi jana’izar Muhammad Uwais
Mu na duba yiwuwar mayar da makarantun firamare da sakandire hannun Gwamnatin Tarayya – Majalisa
Ilimi
Adam Ahmed
-
October 28, 2024
Majalisar Dattawa na duba wani ƙudiri game da batun dubban yaran da ba sa zuwa makaranta a sassan ƙasar, da nufin gano matsalolin da...
Wani ÆŠalibi ya mutu yayin da aka sa shi tsallan KwaÉ—o 162 a jihar Ogun
Ilimi
Adam Ahmed
-
October 26, 2024
An samu tashin hankali a karamar hukumar Imeko Afon ta jihar Ogun, yayin da wani dalibi mai suna Ariyo Monday ya rasu bayan da...
Majalisar Dattawa na neman a yi dokar É—aure Iyayen da suka Æ™i kai ‘Ya’Yansu makaranta
Ilimi
Adam Ahmed
-
October 24, 2024
Majalisar dattawan Najeriya ta ce tana son yi wa kundin tsarin mulkin ƙasar gyara fuska, ta yadda za a samar da dokar hukuncin ɗauri...
Gwamnatin Kebbi ta kafa kwamiti kan ƙona gidan shugaban makarantar kimiya da fasaha ta Jega da Ɗalibai su ka yi
Ilimi
Adam Ahmed
-
October 24, 2024
Gwamnatin Kebbi, ta kafa wani kwamiti mai mutum takwas da zai binciki tarzomar ranar 17 ga watan Oktoba a kwalejin kimiyya da fasaha ta...
Gwamnatin jihar mu ta yi watsi da mu a Cyprus – ÆŠaliban Zamfara
Ilimi
Adam Ahmed
-
October 22, 2024
Wasu É—aliban Najeriya Æ´an asalin jihar Zamfara waÉ—anda ke karatu a fannoni daban-daban a Cyprus, sun koka da yadda suka ce gwamnatin jihar ta...
1
...
10
11
12
...
172
Page 11 of 172
Popular
Otal ɗin ƴan Najeriya ya kama da wuta wani ɓangaren a Saudiyya
Adam Ahmed
-
June 7, 2025
Subscribe to Our VIP Newsletter
[newsletter_signup_form id=1]
X