Sign in
Home
Bayani
Cinikayya
Kanun Labarai
Labarai
Nishadi
Siyasa
Wasanni
Sign in
Welcome!
Log into your account
your username
your password
Forgot your password?
Password recovery
Recover your password
your email
Search
PlatinumPost
Hausa
PlatinumPost
PRO
PlatinumPost
Hausa
Home
Bayani
Cinikayya
Kanun Labarai
Labarai
Nishadi
Siyasa
Wasanni
Search
Search
PlatinumPost
Hausa
Home
Bayani
Cinikayya
Kanun Labarai
Labarai
Nishadi
Siyasa
Wasanni
Ƙasashen Waje
Bayani
Celebrity
Cinikayya
Finance
Food
Siyasa
Gwamnatin Tinubu ta kama-karya ce – Atiku
Kanun Labarai
An gayyaci El-Rufa’i ka n zargin tayar da rikici a Kaduna
Kanun Labarai
Badakalar Naira biliyan 1.17 ta sake kunno kai a gwamnatin Kano
Kanun Labarai
Ba za mu daga kafa ga duk wanda ya takale mu ba – China
Najeriya ce ƙasa ta biyu a duniya da ƴan ƙasar suka shiga Birtaniya aikin yi
Kanun Labarai
Adam Ahmed
-
May 25, 2025
Wani rahoto da ofishin kula da ƙididdiga na Birtaniya ya fitar, ya ce Najeriya ce ƙasa ta biyu mafi yawan mutanen da suka yi...
Idan Isra’ila ta kai mana hari Amurka ce – Iran
Ƙasashen Waje
Adam Ahmed
-
May 22, 2025
Ministan harkokin wajen ƙasar Iran ya ce, gwamnatin Tehran za ta ɗora wa Amurka alhakin duk wani harin da Isra'ila ta kai kan cibiyoyin...
Jarumar Nollywood ta zama sojan ruwar Amurka
Ƙasashen Waje
Adam Ahmed
-
May 21, 2025
Fitacciyar jarumar nan ta Najeriya Grace Bassey wacce a da aka fi sani da Belinda Effah ta shiga aikin sojan ruwan Amurka. Grace Bassey a...
Birtaniya da Faransa sun yi barazanar ɗaukar mataki kan Isra’ila
Ƙasashen Waje
Adam Ahmed
-
May 20, 2025
Firaministan Isra'ila, Benjamin Netanyahu ya soki shugabannin Faransa da Birtaniya da Canada, bayan sun nemi ya kawo ƙarshen sabbin hare-haren da sojijinsa suka sabunta...
Afirka ta Kudu za ta ɗaukaka ƙara kan sakin limamin kiristan Najeriya da ake zargi da yin fyaɗe
Ƙasashen Waje
Adam Ahmed
-
May 19, 2025
Hukumomin ƙasar Afirka ta kudu sun ce za su ci gaba da bin matakan shari'a domin tabbatar da an sake gurfanar da limamin kirastan...
1
...
28
29
30
...
572
Page 29 of 572
Popular
Gwamnatin Tinubu ta kama-karya ce – Atiku
Adam Ahmed
-
September 5, 2025
Subscribe to Our VIP Newsletter
[newsletter_signup_form id=1]
X