fidelitybank

Ƙasashen Waje

Iran ta rataye Mutumin da ya yi mata leƙen asiri

Iran ta ce ta aiwatar da hukuncin kisa ga mutumin da aka kama yana yi wa Isra'ila leƙen asiri. Hukuma ta ce an kama Esmail...

Isra’ila ta ci gaba da neman Mutanen da suka maƙale

Tawagar masu aikin ceto a Isra'ila na ci gaba da neman mutanen da suka maƙale a ƙarƙashin ɓaraguzan gine-gine a birnin Tel Aviv. An ji...

Iran ta na ci gaba da luguden makami a kan Isra’ila

Iran ta ci gaba da lugudan wuta a Isra'ila inda ta kai hare-hare a yankin arewaci da kuma tsakiyar ƙasar. Aƙalla mutum takwas ne aka...

Za mu mayar wa da Isra’ila martani mai tsanani – Iran

Shugaban ƙasar Iran, Masoud Pezeshkian, ya yi alwashin mayar wa Isra'ila martani "mai tsanani" idan har suka ci gaba da kai musu hare-hare. "Sojojin Iran...

Ba za mu taɓa barin Iran ta ƙera makamai masu linzami ba – Isra’ila

Firaministan Isra'ila, Benjamin Netanyahu, ya ce burin ƙasarsa shi ne ta daƙile barazana biyu daga gwamnatin Iran - barazanar makaman nukiliya da ta manyan...

Popular

spot_imgspot_img

bbc nigeria news

Subscribe to Our VIP Newsletter

[newsletter_signup_form id=1]
telegram
X whatsapp