Sign in
Home
Bayani
Cinikayya
Kanun Labarai
Labarai
Nishadi
Siyasa
Wasanni
Sign in
Welcome!
Log into your account
your username
your password
Forgot your password?
Password recovery
Recover your password
your email
Search
PlatinumPost
Hausa
PlatinumPost
PRO
PlatinumPost
Hausa
Home
Bayani
Cinikayya
Kanun Labarai
Labarai
Nishadi
Siyasa
Wasanni
Search
Search
PlatinumPost
Hausa
Home
Bayani
Cinikayya
Kanun Labarai
Labarai
Nishadi
Siyasa
Wasanni
Ƙasashen Waje
Bayani
Celebrity
Cinikayya
Finance
Food
Siyasa
Gwamnatin Tinubu ta kama-karya ce – Atiku
Kanun Labarai
An gayyaci El-Rufa’i ka n zargin tayar da rikici a Kaduna
Kanun Labarai
Badakalar Naira biliyan 1.17 ta sake kunno kai a gwamnatin Kano
Kanun Labarai
Ba za mu daga kafa ga duk wanda ya takale mu ba – China
Ƙudirin faɗaɗa mamayar Gaza zai ƙara jefa Falasɗinawa cikin hatsari – MDD
Ƙasashen Waje
Adam Ahmed
-
August 6, 2025
Majalisar Ɗinkin Duniya ta bayyana rahotannin da ke kwarmata yiwuwar faɗaɗa ayyukan soji na Isra'ila a zirin Gaza da matuƙar masu tayar da hankali...
Kwamitin sulhu na MDD zai gana kan makomar ƴan Isra’ila da ke hannun Hamas
Ƙasashen Waje
Adam Ahmed
-
August 5, 2025
Kwamitin tsaro na Majalisar Ɗinkin Duniya zai tattauna yau Talata kan makomar sauran mutanen da ake ci gaba da garkuwa da su a Gaza. Wannan...
Yahudawa sun yiwa Netanyahu tutsu kan mamaye Gaza
Ƙasashen Waje
Adam Ahmed
-
August 5, 2025
Ƴan'uwan Isra'ilawan da aka yi garkuwa da su a Gaza sun bayyana fushinsu kan rahotannin da ke cewa Firaiminista Benjamin Netanyahu na son sojoji...
Cin zarafin Daliba ya sanya yin zanga-zanga a China
Ƙasashen Waje
Adam Ahmed
-
August 5, 2025
Zanga-zanga ta ɓarke a kudancin China sakamakon cin zarafin wata ɗaliba ƴar shekara 14 inda mutane ke ta neman a yi mata adalci. A makon...
Sojojin Isra’ila sun kashe Falasdinawa wajen karbar abinci
Ƙasashen Waje
Adam Ahmed
-
August 4, 2025
Rahotanni daga Gaza na cewa sojojin Isra'ila sun sake buɗe wuta kan Falasɗinawa da ke cikin tsananin buƙatar agaji a kusa da inda ake...
1
2
3
...
572
Page 2 of 572
Popular
Gwamnatin Tinubu ta kama-karya ce – Atiku
Adam Ahmed
-
September 5, 2025
Subscribe to Our VIP Newsletter
[newsletter_signup_form id=1]
X