Sign in
Home
Bayani
Cinikayya
Kanun Labarai
Labarai
Nishadi
Siyasa
Wasanni
Sign in
Welcome!
Log into your account
your username
your password
Forgot your password?
Password recovery
Recover your password
your email
Search
PlatinumPost
Hausa
PlatinumPost
PRO
PlatinumPost
Hausa
Home
Bayani
Cinikayya
Kanun Labarai
Labarai
Nishadi
Siyasa
Wasanni
Search
Search
PlatinumPost
Hausa
Home
Bayani
Cinikayya
Kanun Labarai
Labarai
Nishadi
Siyasa
Wasanni
Ƙasashen Waje
Bayani
Celebrity
Cinikayya
Finance
Food
Kanun Labarai
Tinubu ya miƙa saƙon ta’aziyya ga mutanen Kano da Kaduna da Borno
Ƙasashen Waje
Amurka ta tafka babban kuskure – Iran
Ƙasashen Waje
Trump ya yaudari Amurkawa da Iran – Aragachi
Kanun Labarai
Sai an hukunta Mutanen da suka kashe ƴan ɗaurin aure – Uba Sani
Amurka ce za ta ji jiki idan za mu yi fadan kasuwanci – China
Kasuwanci
Adam Ahmed
-
January 22, 2025
Ma'aikatar lafiyar China ta bayyana cewa za ta kare "muradun ƙasarta" bayan Shugaban Ƙasar Amurka Donald Trump ya bayyana wa manema labarai cewa yana...
Obasanjo zai gurfana a gaban kotun ICC a kan wutar Mambila
Kanun Labarai
Adam Ahmed
-
January 22, 2025
A yau Laraba ne tsohon Shugaban Ƙasa Olusegun Obasanjo zai bayyana a gaban kotun kasuwanci ta duniya da ke birnin Paris na ƙasar Faransa...
An cafke baƙin haure 94 da su ke damfara a Najeriya
Kanun Labarai
Adam Ahmed
-
January 22, 2025
Hukumar Kula da Shige da Fice ta Kasa, NIS, reshen Jihar Ribas, ta kama wasu mutane 90 da ake zargi da aikata laifuka ta...
Trump ya janye kudurinsa na janye hannun Amurka daga hukumar mu – WHO
Ƙasashen Waje
Adam Ahmed
-
January 21, 2025
Hukumar lafiya ta duniya WHO, ta yi kira ga Amurka da ta janye ƙudurinta da ficewa daga cikin harkokin hukumar. Hukumar ta bayyana haka ne...
Trump zai rattaɓa hannu a kan wasu dokoki
Ƙasashen Waje
Adam Ahmed
-
January 20, 2025
Donald Trump ya shaida wa magoya bayansa cewa zai rattaba hannu kan wasu jerin umarni na zartarwa a ranarsa ta farko a matsayin shugaban...
1
...
53
54
55
...
552
Page 54 of 552
Popular
Tinubu ya miƙa saƙon ta’aziyya ga mutanen Kano da Kaduna da Borno
Adam Ahmed
-
June 22, 2025
Subscribe to Our VIP Newsletter
[newsletter_signup_form id=1]
X