Sign in
Home
Bayani
Cinikayya
Kanun Labarai
Labarai
Nishadi
Siyasa
Wasanni
Sign in
Welcome!
Log into your account
your username
your password
Forgot your password?
Password recovery
Recover your password
your email
Search
PlatinumPost
Hausa
PlatinumPost
PRO
PlatinumPost
Hausa
Home
Bayani
Cinikayya
Kanun Labarai
Labarai
Nishadi
Siyasa
Wasanni
Search
Search
PlatinumPost
Hausa
Home
Bayani
Cinikayya
Kanun Labarai
Labarai
Nishadi
Siyasa
Wasanni
Ƙasashen Waje
Bayani
Celebrity
Cinikayya
Finance
Food
Siyasa
Gwamnatin Tinubu ta kama-karya ce – Atiku
Kanun Labarai
An gayyaci El-Rufa’i ka n zargin tayar da rikici a Kaduna
Kanun Labarai
Badakalar Naira biliyan 1.17 ta sake kunno kai a gwamnatin Kano
Kanun Labarai
Ba za mu daga kafa ga duk wanda ya takale mu ba – China
Yanzu mu ka fara luguden wuta a Gaza – Netanyahu
Ƙasashen Waje
Adam Ahmed
-
March 19, 2025
Isra'ila ta kai wasu sabbin hare-hare ta sama a Gaza waɗanda rahotanni ke cewa sun yi sanadiyyar mutuwar mutane aƙalla 13. Sojojin Isra'ila sun ce...
Rasha da Ukraine sun ƙaddamar da sababbin hare-hare bayan ƙin amincewa da tsagaita wuta
Ƙasashen Waje
Adam Ahmed
-
March 19, 2025
Rasha da Ukraine sun ƙaddamar da hare-hare ta sama waɗanda suka lalata ababen more rayuwa na kasashenu, sa'o'i bayan da shugaba Putin ya ce...
Amurka ce ke da alhakin harin Gaza – Hamas
Ƙasashen Waje
Adam Ahmed
-
March 18, 2025
A wata sabuwar sanarwa da Hamas ta fitar, ta ce, Amurka ce ke da ''alhakin kisan gillar' da aka yi a Gaza bayan da...
Farashin Zinariya ya yi tashin da ba a taɓa gani ba bayan harin Isra’ila a Gaza
Ƙasashen Waje
Adam Ahmed
-
March 18, 2025
Farashin Zinare a kasuwanni duniya ya yi tashin da ba a taɓa gani ba sakamakon rashin tabbas da ake samu a duniya wanda ya...
Kwace yankunan Gaza da Isra’ila ke yi ya saɓa doka – Majalisar Ɗinkin Duniya
Ƙasashen Waje
Adam Ahmed
-
March 18, 2025
Ofishin kare hakkin bil adama na Majalisar Dinkin Duniya ya fada a ranar Talata cewa, Isra’ila ta fadada tare da karfafa matsuguni a yankin...
1
...
46
47
48
...
572
Page 47 of 572
Popular
Gwamnatin Tinubu ta kama-karya ce – Atiku
Adam Ahmed
-
September 5, 2025
Subscribe to Our VIP Newsletter
[newsletter_signup_form id=1]
X