fidelitybank

Bashir Ahmed ya sake jan kunnen Davido bayan ya goge waƙar da ya sa a twitter

Date:

Tsohon hadimin tsohon shugaban kasa Muhammadu Buhari, Bashir Ahmad ya mayar da martani kan shawarar da fitaccen mawaki kuma mai suna David Adeleke wanda aka fi sani da Davido ya yanke na goge guntun faifan bidiyo mai cike da cece-kuce na waƙarsa, Logos Olori sabuwar wakar ‘Jaye Lo’ da ya saka Twitter.

A cikin faifan faifan da fitaccen mawakin ya raba, an ga wasu mutane suna sallah da rawa a gaban wani masallaci.

Bidiyon ya janyo tofin Allah tsine tare da yin kira ga mawakin da ya cire shi tare da neman gafarar musulmi kan rashin mutunta Musulunci.

Bayan da da farko ya yi watsi da sukar, Davido ya goge abin da Ahmad ya bayyana a matsayin “mai ban tsoro” daga shafinsa a karshen mako.

Da yake mayar da martani game da ci gaban, ɗan siyasar haifaffen Kano kuma tsohon ɗan takarar Majalisar Wakilai, ya ce yana da kyau a san cewa Davido ya “share faifan bidiyo mai ban haushi kuma mai cutarwa.”

“Da fatan, za a kuma cire duk abin da ya faru daga ainihin faifan kafin a fitar da shi kasuwa, kuma muna kira da kaskantar da kai cewa wannan babban kuskuren bai kamata ya sake faruwa daga gare shi ko wani ba,” kamar yadda ya wallafa a shafinsa na Twitter.

“Bari mu yi ƙoƙari mu saurara da tausayawa, fahimta da buɗaɗɗen zuciya, da mutunta dabi’un juna da imanin juna…”

latest legit news

Subscribe to Our VIP Newsletter

[newsletter_signup_form id=1]

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Share post:

Popular

More like this
Related

Kare Ya Kashe Ragon Layya: Mai ƙwacen waya ya kashe Sojin ruwa a Kaduna

Wani mai ƙwacen waya ya kashe wani soja bayan...

Sojoji sun hallaka ƴan Boko Haram da dama

Da sanyin safiyar ranar Litinin, dakarun rundunar Haɗin kai...

Tarzomar kama baƙin haure a Amurka na yamutsa hazo

An shiga rana ta uku a tarzomar da ake...

Alhazai sun kammala aikin Hajji bana

A ranar Lahadin da ta gabata ne alhazai miliyan...

Tinubu gyaran ƙasa za ka mayar da kai ba zaɓen 2027 ba – ACF

Ƙungiyar Tuntuɓar Juna ta Arewacin Najeriya, ta yi kira...

Ƴan Jagaliya sun caka wa Matashi kuwa lokacin da ya zo karɓar naman Sallah a Kano

Matashi Ibrahim Mahmud ya rasu sakamakon caka masa wuƙa...

Kallo Ya Koma Sama: Elon Musk zai fuskanci mummunar sakamako – Trump

Ana ci gaba da takun saka tsakanin shugaban Amurka...

Zulum ya miƙa kyautar Naira miliyan 100 ga iyalan Sojojin da aka kashe

Gwamna Babagana Umara Zulum na jihar Borno, ya bai...

Otal ɗin ƴan Najeriya ya kama da wuta wani ɓangaren a Saudiyya

Hukumar Alhazai ta Najeriya ta ce an samu tashin...

An kai hari maɓoyar Boko Haram a Borno

Biyo bayan sahihan bayanan sirri da aka samu, rundunar...

Alaƙar Trump da Elon Musk ta yi tsami sosai

Attajirin da ya fi kowa arziki a duniya, Elon...

An yi jana’izar Muhammad Uwais

An gudanar da jana'izar tsohon alkalin alkalan Najeriya, mai...
X whatsapp