fidelitybank

Babu wata baraka a tsakanin gwamnonin G5 – Wike

Date:

Gwamnan jihar Ribas, Nyesom Wike, ya karyata cewa akwai baraka a tsakanin saƙonnin G-5.

Gwamnan ya yi wannan tsokaci ne a ranar Asabar a lokacin da yake da aikin titi a karamar hukumar Ahoada ta Gabas ta jihar.

Gwamnan ya kuma yi watsi da gurbacewar gurbi G5 suna “wasa Allah”.

Ya lura cewa kawai suna neman a yi abubuwa yadda ya kamata.

Gwamnan ya kuma ce cutarn G5 na nan suna da karfin, yana mai cewa ba su yi wani laifi ba.

Ya ce, “Sun ce muna wasa Allah, wasa Allah da me?” ba za mu taɓa yin wasa da Allah ba domin mun san rawar da Allah ya taka rayuwarmu.

“Ba mu yi laifi ba. Abin da kawai muke cewa shi ne yin abubuwa ta hanyar da dukanmu za su kasance da jin daɗin zama. Wannan shi ne abin da muke son cimmawa.

“Har yanzu Allah yana sa G5 ya zama mai tsarin da irin. Kun ce za a samu rarrabuwa; wannan ita ce addu’ar ku; Abin baƙin ciki shine addu’ar da aka yi tun watan Mayu-Yuni, ba ta taɓa yin aiki ba kuma ba za ta taɓa yin aiki cikin sunan Yesu ba.

“Ka kyale karen barci ya yi karya. Idan ba ka yi ba, kai ma ba za ka yi barci ba”.

“Duk abin da muke cewa shine godiya, kada ku zama mayaudari a rayuwa saboda kuna son mulki. Allah ba zai taba ba da mulki ga miyagu ba.”

hausa news

Subscribe to Our VIP Newsletter

[newsletter_signup_form id=1]

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Share post:

Popular

More like this
Related

Na so komawa Manchester United a 2012 – Lwandowski

Ɗanwasan gaban ƙungiyar Barcelona ta Spain, Robert Lewandowski ya...

Isak ya dage sai ya koma Liverpool

Ɗanwasan gaba Alexander Isak ya nace sai ya bar...

Sadiq Umar da Bello El-Rufai sun sayi ƙungiyar Ranchers Bees ta Kaduna

Ɗanwasan tawagar Super Eagles ta Najeriya da Real Socieded...

Atiku zai iya guduwa daga ADC ya koma PDP idan Jonathan ya tsaya takara – Diran

Tsohon mataimakin sakataren yada labaran jam’iyyar PDP na kasa,...

Zoben matar Ronaldo ya kai dala miliyan 5 – Masana

Masana sun yi kiyasin tsadar zoben da Cristiano Ronaldo...

Kama Tambuwal ya na da alaka da shigarsa cikin hadakar jam’iyya – Atiku

Tsohon ɗantakarar shugaban kasa, Atiku Abubakar, ya ce kama...

Ambaliyar ruwa ta kashe mutuane takwas a Ebonyi

Ambaliya, wadda mamakon ruwan sama ya janyo, ta yi...

Bankin Duniya zai kashe wa yankin Arewa a Najeriya dala miliyan 300

Bankin Duniya ya amince da kasafin kuɗi dala miliyan...

Giyar mulki na kwasar Trump – ‘Yan Majalisar Democrat

'Yan Democrats a Amurka sun zargi Donald Trump da...

Kama Aminu Waziri Tambuwal da EFCC ta yi ba daidai ba ne – PDP

Jam'iyyar PDP a jihar Sokoto ta yi Allah-wadai da...

An kai hari a ƙauyuka 15 na Zamfara a mako ɗaya – Rahoto

Wani rahoto da tashar Channels ta ruwaito daga cibiyar Zamfara Circle...

Jihohin Arewa huɗu ne suke biyan mafi ƙarancin fansho na N32,000 – NUP

Ƙungiyar ƴan fansho na arewacin Najeriya, NUP ta ce...
X whatsapp