Sign in
Home
Bayani
Cinikayya
Kanun Labarai
Labarai
Nishadi
Siyasa
Wasanni
Sign in
Welcome!
Log into your account
your username
your password
Forgot your password?
Password recovery
Recover your password
your email
Search
PlatinumPost
Hausa
PlatinumPost
PRO
PlatinumPost
Hausa
Home
Bayani
Cinikayya
Kanun Labarai
Labarai
Nishadi
Siyasa
Wasanni
Search
Search
PlatinumPost
Hausa
Home
Bayani
Cinikayya
Kanun Labarai
Labarai
Nishadi
Siyasa
Wasanni
PlatinumPost
129 POSTS
Exclusive articles:
Kare Ya Kashe Ragon Layya: Mai ƙwacen waya ya kashe Sojin ruwa a Kaduna
Kanun Labarai
Sojoji sun hallaka Æ´an Boko Haram da dama
Kanun Labarai
Tarzomar kama baƙin haure a Amurka na yamutsa hazo
Ƙasashen Waje
2023: Atiku da Kwankwaso sun samu dama yayin da PDP ta soke tsarin shiyya-shiyya
Siyasa
PlatinumPost
-
January 29, 2022
A yayin da ake ci gaba da kiraye-kirayen sauya takara daga Arewa zuwa Kudu domin zaɓen shugaban ƙasa a shekarar 2023, babbar jam’iyyar adawa...
Hajjin 2022: Wani mazaunin England ya fara tattaki zuwa Makka
Ƙasashen Waje
PlatinumPost
-
January 28, 2022
Wani haifaffen England, Adam Muhammed, wanda ya fara tattaki a watan Agustan 2021 zuwa aMakka, Saudi Arebiya domin yin aikin Hajji daga Ingila da...
Ƴan Sanda sun cafke tsohon Kwamishinan Ganduje kuma ɗan adawar sa
Labarai
PlatinumPost
-
January 28, 2022
‘Yan Sanda sun kama Muaz Magaji, ɗaya daga cikin masu sukar gwamnan Jihar Kano Abdullahi Ganduje. Ƴan sanda sun kama shi ne bayan wata hira...
Buhari zai ziyarci Zamfara gobeÂ
Labarai
PlatinumPost
-
January 26, 2022
Shugaban Ƙasa Muhammadu Buhari zai ziyarci Jihar Zamfara a gobe Alhamis. Gwamna Bello Matawalle na Zamfara ne ya sanar da zaiyarar shugaban ƙasar. Gwamnan ya baiyana...
Hisbah ta ƙwace kwalaben giya 1,906 a Jigawa
Labarai
PlatinumPost
-
January 26, 2022
Hukumar Hisbah ta Jihar Jigawa ta ce ta ƙwace kwalabe 1,906 na barasa iri-iri a sintiri daban-daban da ta gudanar a jihar a 2021. Kwamandan...
1
...
6
7
8
...
26
Page 7 of 26
Breaking
Kare Ya Kashe Ragon Layya: Mai ƙwacen waya ya kashe Sojin ruwa a Kaduna
Adam Ahmed
-
June 9, 2025
Sojoji sun hallaka Æ´an Boko Haram da dama
Kanun Labarai
June 9, 2025
0
Da sanyin safiyar ranar Litinin, dakarun rundunar HaÉ—in kai...
Tarzomar kama baƙin haure a Amurka na yamutsa hazo
Ƙasashen Waje
June 9, 2025
0
An shiga rana ta uku a tarzomar da ake...
Alhazai sun kammala aikin Hajji bana
Kanun Labarai
June 9, 2025
0
A ranar Lahadin da ta gabata ne alhazai miliyan...
Tinubu gyaran Æ™asa za ka mayar da kai ba zaÉ“en 2027 ba – ACF
Kanun Labarai
June 9, 2025
0
Ƙungiyar Tuntuɓar Juna ta Arewacin Najeriya, ta yi kira...
Subscribe to Our VIP Newsletter
[newsletter_signup_form id=1]
X