Sign in
Home
Bayani
Cinikayya
Kanun Labarai
Labarai
Nishadi
Siyasa
Wasanni
Sign in
Welcome!
Log into your account
your username
your password
Forgot your password?
Password recovery
Recover your password
your email
Search
PlatinumPost
Hausa
PlatinumPost
PRO
PlatinumPost
Hausa
Home
Bayani
Cinikayya
Kanun Labarai
Labarai
Nishadi
Siyasa
Wasanni
Search
Search
PlatinumPost
Hausa
Home
Bayani
Cinikayya
Kanun Labarai
Labarai
Nishadi
Siyasa
Wasanni
PlatinumPost
129 POSTS
Exclusive articles:
Gwamnatin Tinubu ta kama-karya ce – Atiku
Siyasa
An gayyaci El-Rufa’i ka n zargin tayar da rikici a Kaduna
Kanun Labarai
Badakalar Naira biliyan 1.17 ta sake kunno kai a gwamnatin Kano
Kanun Labarai
Ɓarawo ya rasu ya na ƙoƙarin yin sata a ƙarƙashin mota
Labarai
PlatinumPost
-
December 19, 2021
An tsinci gawar wani mutum da a ke zargin ɓarawo ne a ƙarƙashin wata mota a Ago Egun, bodar Idiroko da ke Jihar Ogun. Jaridar...
Rundunar Sojin Ƙasa ta yaye sabbin sojoji 4,000
Labarai
PlatinumPost
-
December 19, 2021
Rundunar Sojin Ƙasa ta Nijeriya, wacce a ka fi sani da 'Nigerian Army' ta yaye sabbin matasan sojoji guda 4,000. Da ya ke jawabi a...
Sarkin Daura ya naɗa Yusuf Buhari a matsayin Talban Daura, shekaru 2 bayan ya baiwa Alpha Conde sarautar
Labarai
PlatinumPost
-
December 19, 2021
Sarkin Daura, Umar Faruk Umar ya naɗa Yusuf Buhari, ɗan gidan Shugaban Ƙasa Muhammadu Buhari a matsayin Talban Daura. A watan Agusta na shekarar 2019,...
Tsoffin ɗaliban BUK sun bada N500,000 tallafin karatu ga ɗalibai marasa ƙarfi
Ilimi
PlatinumPost
-
December 18, 2021
Ƙungiyar Tsoffin Ɗaliban Jami'ar Bayero Kano, BUK, aji na shekarar 1989, sun baiwa jami'ar naira dubu 500 domin tallafin karatu ga ɗalibai marasa ƙarfi...
Zazzaɓin Lassa ya hallaka mutane 80 a Nijeriya — NCDC
Lafiya
PlatinumPost
-
December 18, 2021
Cibiyar Daƙile Cututtuka ta Ƙasa, NCDC, ta ce mutane 80 ne su ka rasu da ga annibar cutar zazzaɓin lassa da ga ranar Alhamis. NCDC...
1
...
18
19
20
...
26
Page 19 of 26
Breaking
Gwamnatin Tinubu ta kama-karya ce – Atiku
Adam Ahmed
-
September 5, 2025
An gayyaci El-Rufa’i ka n zargin tayar da rikici a Kaduna
Kanun Labarai
September 5, 2025
0
Rundunar ƴansandan jihar Kaduna, sun buƙaci tsohon gwamnan jihar...
Badakalar Naira biliyan 1.17 ta sake kunno kai a gwamnatin Kano
Kanun Labarai
September 5, 2025
0
Rikicin rashawa da ya dabaibaye gwamnatin jihar Kano ya...
Ba za mu daga kafa ga duk wanda ya takale mu ba – China
Kanun Labarai
September 3, 2025
0
Shugaba Xi Jinping na China, ya ce babu wani...
Nigeria Air ba na bogi ba ne – Hadi Sirika
Kanun Labarai
September 3, 2025
0
Tsohon Ministan sufurin jiragen sama na Najeriya, Hadi Sirika,...
Subscribe to Our VIP Newsletter
[newsletter_signup_form id=1]
X